Gumzo yazuka Kati ya mashabiki wa Selina na pete ndani ya maisha magic

Wakati huu ambapo wanainchi wanafanya kazi nyumbani, mnet imehakikisha inawapa burudani ya kukata na shoka ili kuhakikisha wakenya wanaendelea kupata burudani inayostahili.

Maisha magic na maisha magic plus wamehakikisha kuwa utaendelea kupata burudani na hivo kuongezea vipindi zaidi. Kovu,kina na tehanani ni baadhi ya vipindi mpya na bila shaka ni vipindi vilivyofanyiwa utayarishaji wa Hali ya juu.

Selina na pete ni vipindi vimekuwapo kwa mda Sasa na kusema kweli vimepata mashabiki wa kutosha. Miezi kadhaa iliyopita, tamthilia ya Selina ilieza kutunzwa Kama tamthilia Bora nchini Kenya huku Pascal anayejulikana Kama Nelson ndani ya Selina akichaguliwa kuwa muigizaji Bora wa kiume.

Kwa mda sasa, mashabiki wa Selina wanaonekana kukerwa na wanachokitaja kuwa maelekezi mabaya huku wakisema kiongozi wa tamthilia hii amepungukiwa na mawazo. Japo wengi wanasema kuwa uelekezi wa tamthilia hii ni mbaya, Selina bado inapata utazamaji mkubwa kuliko tamthilia zinginezo hapa nchini Kenya.

Pete ni tamthilia ya pili inayopata utazamaji mkubwa hapa nchini Kenya na Tanzania kwa jumla. Watanzania wamekuwa wakifuatilia tamthilia hii kwani muigizaji mkuu katika tamthilia hii ametokea nchini Tanzania. Kwa Sasa tamthilia hii inapata sifa tele na kusemekana kuongozwa ki umakini zaidi.

Yote Tisa, kumi ni kuwa tamthilia zote zinaleta burudani na ni kweli katika wakati huu wakenya wamo nyumbani, burudani inapatikana ya kutosha. Tunazidi kuwashukuru maisha magic na maisha magic plus kwa burudani.

 1,076 total views,  2 views today

4 thoughts on “Gumzo yazuka Kati ya mashabiki wa Selina na pete ndani ya maisha magic

  • April 11, 2020 at 7:05 am
    Permalink

    Selina kwa Sasa naona wanaigiza tyuu ili wasikose cha kutuletea lakini ukweli wamepoteza uhalisia, maana kuigiza sio kufurahisha tu Bali pia na kuelimisha jamii lakini kwa Sasa tamthilia hii Ata hamu ya kuiangalia mtu unakosa,, naomba tu wawekwe marekebisho iwe inavutia, inafurahisha pia itufundishe kitu katika jamii zetu hayo ndio maoni yangu kwa tamthilia ya selina Lakin kwa Pete iko vizur kwa Sasa na nawapongeza pia inafundisha na kufurahisha

    Reply
  • April 11, 2020 at 1:50 pm
    Permalink

    It lost its theme sometime back with all the unnecessary additions. I stopped watching it and I actually anytime it comes on screen I just change the channel coz it now doeant make sense.

    Reply
  • Pingback: Gates mgenge arudi radioni - MWANGAZA NEWS

  • Pingback: Waigizaji wa Maria Citizen Tv | Miaka na Majina yao Kamili - MWANGAZA NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *